मुंबई : जिओ सिनेमाने सूर्यकुमार यादव यांची नवीन सदिच्छादूत (ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडर) म्हणून नियुक्ती केली आहे. नवीन करारामध्ये सूर्यकुमार यादव ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडर असलेले अनेक उपक्रम आणि सोशल मीडिया सहयोग यांचा समावेश असेल. जे क्रिकेटचे प्रदर्शन करणार्‍या डिजिटल स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मचा दृष्टीकोन वाढवू शकतात. ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडर म्हणून नियुक्त झाल्यानंतर सूर्यकुमार यादव म्हणाला, मला इंडियन प्रीमियर लीगच्या आगामी हंगामासाठी जिओ सिनेमा सोबत सहयोग करताना आनंद होत आहे. जिओ सिनेमा त्याच्या जागतिक दर्जाच्या सादरीकरणासह जगभरातील क्रीडा चाहत्यांसाठी डिजिटल पाहण्याचा अनुभव बदलत आहे, जे स्वस्त आणि सुलभ आहे. डिजिटल प्लॅटफॉर्मवर सतत नवनवीन घडामोडी घडत असल्याने, ही चाहत्यांची पसंतीची निवड झाली आहे, मी या रोमांचक भागीदारीची वाट पाहत आहे.

व्हायकॉम 18 स्पोर्ट्सचे सीईओ अनिल जयराज म्हणाले, आम्ही ज्या गुणांसाठी उभे आहोत, त्याच गुणांचे प्रतिनिधित्व सूर्यकुमार यादव करतो. जागतिक दर्जाचे नावीन्य, अतुलनीय रोमांच आणि चाहत्यांना मनोरंजन आणि गुंतवून ठेवण्याची गरज आहे. टाटा आयपीएलचे आमचे सादरीकरण सूर्यकुमारची 360-डिग्री बॅटिंगची धमाकेदार शैली दर्शवेल, ज्यामुळे ग्राहकांना प्रवेश, परवडणारीता आणि भाषेच्या मर्यादांशिवाय संपूर्ण नऊ-यार्ड गेम डिजिटलवर पाहता येईल.

जिओ सिनेमा ही व्हायकॉम 18 च्या मालकीची भारतीय ओटीटी स्ट्रीमिंग सेवा आहे, जी 5 सप्टेंबर 2016 रोजी लाँच झाली होती. या घडामोडीपूर्वी, या महिन्याच्या सुरुवातीला, मुंबई इंडियन्सच्या फलंदाजाला टीआयजीसी, द इंडियन गॅरेज कंपनीच्या डी2 सी मेन्स वियर कंपनीने ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडर म्हणूनही नियुक्त केले होते. सूर्यकुमार यादव या आठवड्याच्या अखेरीस शुक्रवारी, 17 मार्च रोजी मुंबईतील वानखेडे स्टेडियमवर ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या तीन सामन्यांच्या मालिकेतील पहिल्या एकदिवसाच्या सामन्यात दिसणार आहे.

एकदिवसाच्या मालिकेसाठी भारतीय संघ :

रोहित शर्मा (कर्णधार), शुबमन गिल, विराट कोहली, श्रेयस अय्यर, सूर्यकुमार यादव, केएल राहुल, ईशान किशन (यष्टीरक्षक), हार्दिक पंड्या (उपकर्णधार), रवींद्र जडेजा, कुलदीप यादव, वॉशिंग्टन सुंदर, युजवेंद्र चहल, शमी, सिराज, उमरान मलिक, शार्दुल ठाकूर, अक्षर पटेल, जयदेव उनाडकट.

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा