लॉस एंजेलिस : अभिनेता राम चरण आणि ज्युनियर एनटीआर यांचा चित्रपट आरआरआरने जगावर अधिराज्य गाजवले आहे. चित्रपटातील नाटू-नाटू हे गाणे ऑस्कर 2023 साठी नामांकन झाले आहे, ज्याबद्दल सर्वजण खूप उत्सुक आहेत. 12 मार्च रोजी होणार्‍या 95 व्या ऑस्कर सोहळ्यातही नाटू-नाटूचा नेत्रदीपक परफॉर्मन्स पाहायला मिळणार आहे. त्याच वेळी, ऑस्करपूर्वी, राजामौली यांचा आरआरआर हा चित्रपट अमेरिकेतील 200 चित्रपटगृहांमध्ये पुन्हा एकदा प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटाचे आतापर्यंतचे सर्वात मोठे स्क्रीनिंग लॉस एंजेलिसमध्ये पार पडले आहे.

लॉस एंजेलिसच्या डॉल्बी थिएटरमध्ये राजामौली यांच्या ऍक्शन एपिक चित्रपट ’आरआरआर’ ची धूम पाहायला मिळणार आहे. अकादमी पुरस्कार सोहळ्यात ‘नाटू-नाटू’ या चित्रपटाच्या आरआरआर गाण्यावर जबरदस्त परफॉर्मन्स होणार आहे. या गाण्याचे गायक राहुल सिपलीगुंज आणि काळभैरव स्टेजवर उत्तम परफॉर्मन्स देणार आहेत. त्याच वेळी, राम चरण आणि ज्युनियर एनटीआरदेखील तिथे पोहोचतील. या गाण्याचे संगीत किरवाणीने दिले असून, त्याचे बोल चंद्रबोस यांनी लिहिले आहेत.

त्याच वेळी, ऑस्कर इव्हेंटच्या आधी, अमेरिकेत पुन्हा एकदा आरआरआर प्रदर्शित होत आहे. हा चित्रपट 3 मार्च रोजी अमेरिकेतील सुमारे 200 चित्रपटगृहांमध्ये पुन्हा प्रदर्शित होणार आहे.

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा