मुंबई : भारतीय क्रिकेट चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. टी-20 विश्वचषकादरम्यान भारताच्या सामन्यांचा सिनेमागृहात चाहते आनंद घेऊ शकणार आहे. आयनॉक्सच्या मल्टिप्लेक्समध्ये भारताचे विश्‍वचषकाचे सामने दाखवले जातील. यासाठी आयनॉक्सने आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट परिषदेशी (आयसीसी) करार केला आहे. आयनॉक्स लीझर लिमिटेडने ही माहिती दिली. 16 ऑक्टोबरपासून ऑस्ट्रेलियात टी-20 विश्वचषकाला सुरुवात होत आहे. भारताचे सर्व सामने सिनेगृहात देखील प्रसारित केले जातील, चाहत्यांना 25 शहरांमध्ये ही सुविधा मिळेल. क्रिकेट चाहत्यांना मोठ्या पडद्यावर भारताच्या सामन्यांचा आनंद घेता येणार आहे.

करारानुसार भारतीय संघाचे सर्व गट सामने आयनॉक्सच्या मल्टिप्लेक्समध्ये प्रसारित केले जातील. टीम इंडिया 23 ऑक्टोबरला कट्टर प्रतिस्पर्धी पाकिस्तानविरुद्ध आपल्या मोहिमेला सुरुवात करणार आहे. गट सामन्यांव्यतिरिक्त, उपांत्य फेरी आणि अंतिम सामने देखील आयनॉक्सवर दाखवले जातील. टीम इंडियाचे सर्व सामने देशभरातील 25 हून अधिक शहरांमधील आयनॉक्सच्या मल्टिप्लेक्समध्ये प्रसारित केले जातील, असे कंपनीने एका निवेदनात म्हटले आहे.

आयनॉक्स लीझरचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी आनंद विशाल म्हणाले, थिएटरमध्ये क्रिकेटचे स्क्रीनिंग करून, आम्ही आमच्या देशातील सर्वात प्रिय खेळ, क्रिकेटसह प्रचंड स्क्रीन अनुभव आणि आवाजाचा थरार एकत्र आणत आहोत. टी20 चा उत्साह आणि उत्साह. विश्वचषक. भावना वाढतील.

आयनॉक्सच्या एका अधिकार्‍याने म्हटले की, सिनेगृहात क्रिकेटची स्क्रीनिंग करून आम्ही आपल्या देशातील सर्वात आवडत्या खेळाला म्हणजेच क्रिकेटसोबत मोठा स्क्रीन अनुभव आणि गरजणार्‍या आवाजाचा रोमांच एकत्र आणत आहोत. विश्वचषकाचा उत्साह आणि भावना यामध्ये भर पाडतील. त्यामुळे क्रिकेट चाहत्यांसाठी एक आभासी मेजवानी मिळेल.

विशेष म्हणजे, आयनॉक्स 165 मल्टीप्लेक्स 705 स्क्रीनसोबत 74 शहरांमध्ये काम करते. तसेच, संपूर्ण भारतात याची एकूण बैठक क्षमता 1.57 लाख इतकी आहे. आयसीसी पुरुषांच्या टी20 विश्वचषकाच्या आठव्या आवृत्तीला 16 ऑक्टोबरपासून सुरुवात होणार आहे. पहिल्या फेरीनंतर 22 ऑक्टोबरपासून सुपर-12 सामने सुरू होतील. अंतिम सामना 13 नोव्हेंबर रोजी मेलबर्न क्रिकेट मैदानावर खेळवला जाईल.

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा