येरवडा : लक्ष्मीनगर परिसरात सराईत गुन्हेगारांनी दहशत सुरू झाली असून, शुक्रवारी पहाटे गाड्या उभ्या करण्याच्या वादातून दुचाकी चाकी पेटवून दिल्या. याप्रकरणी सोमनाथ सोपान गायकवाड यांनी येरवडा पोलिस ठाण्यात तक्रार दिली असून तीन संशयितांना पोलिसांनी ताब्यात घेतले आहे.
येरवडा येथील लक्ष्मीनगर येथील संतोष मित्र मंडळजवळ पहाटे तीन वाजण्याच्या सुमारास दुचाकी पेटवल्या असल्याचे नागरिकांच्या लक्षात आले. घराबाहेर दुचाकी उभी करण्याच्या वादातून स्थानिक सराईत आरोपींनी हा प्रकार केल्याचे समजते. रात्रगस्त अधिकारी सहाय्यक पोलीस निरीक्षक बलभीम ननावरे यांनी तात्काळ घटनास्थळी धाव घेतली. या घटनेत 6 दुचाकीसह एक सायकल जाळण्यात आली आहे.

या प्रकरणी पोलिसांनी संबंधित आरोपींविरुद्ध तात्काळ गुन्हा दाखल केला असून संशयित आरोपींना ताब्यात घेण्यात आले आहे. घटनास्थळी गुन्हे शाखेचे पोलीस उपायुक्त बच्चन सिंग, सहाय्यक पोलीस आयुक्त (येरवडा) किशोर जाधव, सहाय्यक पोलीस आयुक्त (गुन्हे)लक्ष्मण बोराटे, वरिष्ठ
पोलीस निरीक्षक युनूस शेख गुन्हे निरीक्षक अजय वाघमारे, गुन्हे शाखेचे पोलिस निरीक्षक अंजुम बागवान यांनी घटनास्थळी भेट दिली. लक्ष्मीनगर परिसरातील सराईत गुन्हेगारांनी दहशत पसरविण्यासाठी हे कृत्य केल्याचे समजते. आगामी काळात येरवडा परिसरातील सराईत गुन्हेगारांची दहशत कमी करण्यासाठी येरवडा पोलिसांनी कठोर कारवाईचे आदेश सहाय्यक पोलीस आयुक्त किशोर जाधव यांनी दिले आहेत.

- Advertisement -

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा